Yadda ake zabar janareta dizal

Gabaɗaya magana, zaɓin janareta na dizal ɗin gaggawa ya kamata ya mai da hankali kan janaretan dizal ɗin gaggawa ana amfani da shi ne a wurare masu mahimmanci, idan akwai matsala ta gaggawa ko katsewar haɗari bayan gazawar wutar lantarki ta gaggawa janareta, ta hanyar saurin dawo da ainihin ka'idar aikin janareta na diesel na gaggawa yana da halaye guda biyu: na farko shine na gaggawa, amma dole ne fara sakamako ya fi kyau. Ci gaba da aiki ba shi da tsawo, gabaɗaya kawai yana buƙatar sa'o'i kaɗan na ci gaba da aiki (12h); na biyu shi ne don madadin, janareta na gaggawa a cikin yanayin dakatarwa na al'ada, kawai lokacin da babban wutar lantarki na duk na'urorin samar da wutar lantarki don gujewa, fara aiki da samar da wutar lantarki na gaggawa, lokacin da babban wutar lantarki ya dawo daidai bayan, nan da nan ya daina sauyawa. Don haka, don waɗannan halaye guda biyu, ikon China na zaɓin zaɓi na sashin gaggawa na shawarwarin da aka yi niyya.

1

Da fari dai, ƙarfin saitin janareta na diesel na gaggawa. Ƙimar ƙarfin ƙarfin janareta na diesel na gaggawa da aka saita don gyaran yanayi bayan daidaitawar ƙarfin 12h, ƙarfin ya kamata ya iya saduwa da lissafin ƙarfin wutar lantarki na gaggawa, kuma zai iya gamsar da ɗayan mafi girman ƙarfin motar motar da ke fara buƙatar kaya wanda aka duba ta karfin janareta. Akan yi amfani da janareta na haɗin gwiwar lokaci uku na AC a cikin saitin janareta na gaggawa, kuma ƙimar ƙarfin fitarwar sa shine 400V.

Na biyu, rukunin janareta na diesel na gaggawa. Lokacin da na'urorin janareta na diesel da yawa, raka'a 1 kawai ana saita su azaman na'urorin gaggawa, kuma ana iya amfani da amincin raka'a daidai da raka'a 2. Raka'a na gaggawar samar da wutar lantarki gabaɗaya bai kamata ya wuce 3 taiwan ba. Lokacin da zaɓin raka'a da yawa, naúrar yakamata yayi ƙoƙarin yin amfani da ƙirar iri ɗaya, ƙarfin guda ɗaya, ƙa'idodin matsa lamba, halayen saurin kama da cikakkun kayan aikin, kayan aikin man fetur yakamata su kasance masu daidaituwa don aiwatar da gyare-gyare da kayan aiki. Lokacin da samar da gaggawa janareta 2, kai Starter ya kamata ya yi 2 raka'a don ceton juna, watau ikon gazawar bayan jinkirta tabbatarwa, a kai fara umarnin, idan na farko raka'a na 3 sau tun farkon gazawar, ya kamata aika da ƙararrawa siginar da kuma ta atomatik fara na biyu dizal janareta.

2

A ƙarshe, aikin na'urorin janareta na diesel na gaggawa. Ƙungiyar gaggawa ya kamata ta zaɓi saitin janareta na diesel tare da babban sauri, babban matsa lamba, ƙananan amfani da man fetur da kuma irin ƙarfin. Ƙarfin injin guda ɗaya babban ingin dizal mai turbocharged yana da girma, ƙananan sararin samaniya; zaɓi na injin dizal tare da na'urar sarrafa lantarki, kyakkyawan aikin sarrafawa; ya kamata a yi amfani da janareta tare da injin motsa jiki mara ƙarfi, mafi aminci, ƙarancin gazawar, ingantaccen kulawa da gyarawa; ya kamata a shigar da mashin bututun shaye-shaye, don rage tasirin amo akan yanayin da ke kewaye.


Lokacin aikawa: Maris 26-2022

Aiko mana da sakon ku:

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana